![](http://d2ijd3g5wqapxj.cloudfront.net/wp-content/uploads/2022/09/messageImage_1663157126657-1024x683.jpg)
งาน “ด้วยรักและรำลึก” เพื่อแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณฯ 14 กันยายน 2565
งาน “ด้วยรักและรำลึก” เพื่อแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการ และ เกษียณอายุงาน ในวันพุธที่ 14 กันยายน 2565 ที่ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์ จัดขึ้นเพื่อแสดงความขอบคุณ ผู้เกษียณอายุราชการและผู้เกษียณอายุงานปี พ.ศ. 2564 คือ รศ.ยุวรีย์ พันธุ์กล้า ผศ.สุรชัย สมบัติบริบูรณ์ คุณกัญญา