![](http://d2ijd3g5wqapxj.cloudfront.net/wp-content/uploads/2022/08/188976-1024x768.jpg)
ขอขอบพระคุณ รศ.ดร.วิชาญ และครอบครัว ที่บริจาคเงินเพื่อมอบเป็นทุนการศึกษา
ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ขอขอบพระคุณ รองศาสตราจารย์ ดร.วิชาญ ลิ่วกีรติยุตกุล และครอบครัว ที่ได้กรุณาบริจาคเงินในนาม คุณพ่อเปี่ยมคุณ ลิ่วกีรติยุตกุล เพื่อมอบเป็นทุนการศึกษาให้แก่นิสิตของภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์ที่ขาดแคลนทุนทรัพย์ทางการศึกษาเป็นจำนวน 100,000 บาท (หนึ่งแสนบาทถ้วน) ผ่านทางคณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย