![](http://d2ijd3g5wqapxj.cloudfront.net/wp-content/uploads/2022/06/hitachiTrophy2022.png)
ขอแสดงความยินดีกับนิสิตที่ได้รับรางวัลชมเชย ในการเเข่งขัน Hitachi Trophy 2022 Competition
ขอแสดงความยินดีกับนิสิตระดับปริญญาตรี ชั้นปีที่ 4 สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ 1. นางสาวธันยพรรณ พินธุพันธ์ และ 2. นายกัญจน์ศิรา สิริวิชัย ในความดูเเลของ อาจารย์ ดร.นฤมล ประทานวณิช ที่ได้รับรางวัลชมเชย จากการประกวดเเข่งขันนำเสนอผลงาน เรื่อง “การตรวจจับไซโตเมกาโลไวรัสในภาพสไลด์ดิจิทัล (Cytomegalovirus